Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Chào các bạn.
    Mới mua z10 nên hơi nhiều thắc mắc, mọi nguời thông cảm, hehe. Xin giải đáp cho mấy câu
    1. Cho mình hỏi màn hình z10 nó tự tăng giảm sáng theo ngữ cảnh phải không, ví dụ như: ngồi trong tối là màn hình nó tối theo, ngồi duới ánh sáng là màn hình cũng snág lên. Việc này gây khá khó chịu, không biết máy các bạn có như vậy ko. Chỉ đuợc cái đọc duới nắng rất rốt, ít phản chiếu.
    2. Chụp ảnh tỷ lệ 4:3 là độ phân giải 8mp phải không?
    Vì quá thích z10 nên mua vội vàng quá, về nhà soi lại mới nhận ra mua trúng đồ lô, buồn ghê gớm, hộp 1 đuờng máy 1 nẻo, tai nghe còn dư nhựa, lên 10.3 bị ngay lỗi reset. Haizz...

Trích dẫn Gửi bởi rugavina
    Chào các bạn.
    Mới mua z10 nên hơi nhiều thắc mắc, mọi nguời thông cảm, hehe. Xin giải đáp cho mấy câu
    1. Cho mình hỏi màn hình z10 nó tự tăng giảm sáng theo ngữ cảnh phải không, ví dụ như: ngồi trong tối là màn hình nó tối theo, ngồi duới ánh sáng là màn hình cũng snág lên. Việc này gây khá khó chịu, không biết máy các bạn có như vậy ko. Chỉ đuợc cái đọc duới nắng rất rốt, ít phản chiếu.
    không, độ sáng màn hình tuỳ chỉnh không auto, đôi khi nó phụ thuộc vào app Android, một số app Android tự đong làm màn hình sáng lên.

2. Chụp ảnh tỷ lệ 4:3 là độ phân giải 8mp phải không?
    đúng,bác chụp rồi xem thông tin đọ phân giải dài rộng nhân với nhau là biết

Hic, thế là màn hình của mình không ổn rồi, buồn quaaaaaaaaaa

Guest
    Lô như thế nào. Cho mấy cái pic dễ hình dung

Mấy cái phụ kiện lô hay không thì không nói, chứ chuyện camera chụp 4:3 8mpx với màn hình tự tăng giảm độ sáng là tính năng của nó rồi chứ lỗi đâuu.
    Nếu bạn không thích auto dim màn thì lấy băng keođen hay cái gì đó thẩm mỹhơn dán vào cảm biến là xong

Trích dẫn Gửi bởi aviaiva
    không, độ sáng màn hình tuỳ chỉnh không auto, đôi khi nó phụ thuộc vào app Android, một số app Android tự đong làm màn hình sáng lên.

Nhầm hàng cái số 1 rồi nhé. Z10 có cảm biến ánh sáng nhé. Nó auto chứ không tuỳ chỉnh tắt đi được như bbos

Trích dẫn Gửi bởi chuotgao
    Nhầm hàng cái số 1 rồi nhé. Z10 có cảm biến ánh sáng nhé. Nó auto chứ không tuỳ chỉnh tắt đi được như bbos
    bạn đọc cho kỹ rồi hãy quote nhé, có ai nói là z10 không có cảm biết không, phải đọc cả câu hỏi và câu trả lời, đừng nóng vội chỉnh sửa.

Trích dẫn Gửi bởi chuotgao
    bạn đọc cho kỹ rồi hãy quote nhé, có ai nói là z10 không có cảm biết không, phải đọc cả câu hỏi và câu trả lời, đừng nóng vội chỉnh sửa.

Vãi cả trợ giúp, chắc chưa sờ z10 bao giờ. Z10 có cảm biến as và tự điều chỉnh độ sáng màn hình, cái này vừa tiết kiệm pin, vừa đỡ chói mắt - và bạn cũng có thể chỉnh đc nó.

Vãi cả trợ giúp, chắc chưa sờ z10 bao giờ. Z10 có cảm biến as và tự điều chỉnh độ sáng màn hình, cái này vừa tiết kiệm pin, vừa đỡ chói mắt - và bạn cũng có thể chỉnh đc nó.

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối