Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Có bác nào gặp trường hợp giống như em sau đây ko vậy
    Mặc dù đã tắt hết thông báo âm thanh của bbm với bbm group trong setting nhưng nó vẫn cứ báo ting ting liên tục
    Em tiếp tục tắt hết luôn cả thông báo của các group khỏi led khỏi âm thanh tắt rung luôn, trong bbhub thì để chỉ hiển thị riêng biệt đc 1 lúc hôm sau vừa bật wifi lên là lại ting ting với nháy liên tục. Mà em tham gia nhiều group chúng nó spam 1 lúc thì hết sạch pin
    Tạm thời em vào trong Setting tắt hết thông báo của bbm với bbm group nhưng mà thế thì ko theo dõi đc mấy group chính rất bất tiện mà ko biết có hết bệnh ko nữa Mà nhiều lúc bbm rất lag, load mấy đoạn chat rất chậm -.-
    Bác nào có cao kiến gì giúp em với, bbm rất hay nhưng cái thông báo này khó chịu quá.

Giông hệt e :3 cái bbm chat đơn thì nó còn im chứ cái bbm group bị lỗi hay sao ý, rõ ràng tắt hết thông báo r mà vẫn kêu inh ỏi, đôi khi nó k kêu, nhưng thỉnh thoảng nó lại dở chứng kêu, tốt nhất là bác thoát bớt group đi )

Đúng rồi, chat 1v1 thì ok, còn đống group thì em sạc full kết nối wifi hay 3g 1 phát là xác định pin tụt quần vì thông báo luôn =.=

Hồi trc e có 5 group, 2 group vào lâu r thì k kêu gì, xong có 1 số ng trong fr list mời vào mấy group kia , k thể nào cho mấy group đấy câm miệng lại đc nó kêu inh ỏi, rung, led đủ trò =))

Có cái BBM group hay thế mà BB lại để cái lỗi nghiêm trọng thế này thì làm sao thu hút đc người dùng

Guest
    Tốt nhất là off Sound đi. Chỉ còn Led.
    Của mình thì chỉ lỗi vẫn báo khi có comment trong Picture của Groups

Sent From My BlackBerry Z30 !

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi khaisilk1910

Em off tất cả sound, led, rung mà nó vẫn kêu đây

Trích dẫn Gửi bởi khaisilk1910

nếu tắt đi mà nó k kêu nữa thì đã đã k có gì để nói :-s

Trích dẫn Gửi bởi Dũng Maxx
    nếu tắt đi mà nó k kêu nữa thì đã đã k có gì để nói :-s
    E hỏi ké tí là bbm bác chat có nhanh k. Bbm của e chat lâu vc luôn. Chờ tn đc gửi đi rất lâu

Guest
    Bạn vào group setting tắt thông báo chát và thông báo chát picture trong hub đối với từng group thì sẽ không bị tình trạng này nữa

Q10 10.3.0.1418 - 1419

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối