Kết quả 1 đến 10 của 10
    tình hình là tự nhiên em thấy cái z10 của mình hiện lên cái này có ai biết là gì không ạ. E chụp ảnh màn hình nhưng nó k vào ảnh. Nó là o vuông nhỏ màu đen mờ trong suốt ở góc dưới bên trái màn hình, hiển thị cpu, memory, fps,....các thông số hiển thị màu vàng. Ai biết trả lời giùm e ạ. Đang ở 10.3.1.938

Guest
    Vuốt góc trên cùng bên trái vào ( chỗ biểu tượng pin )
    Have fun.

FROM Z.

Ơ. E dùng cũng gần 2 năm mà giờ e mới biết. Bản này mới có phải không bác. Nó có trong setting không hả bác? Cho e chi tiết với ạ

vại. Cứ qua ngày lại có 1 topic có cái gì lạ lạ =))

Bác bitis hướng dẫn e rõ về từng chỉ số và hạng mục đi nào? Hic

Bạn đang dùng bản ROM dành cho dev nên nó mới hiển thị mấy thông tin về CPU, RAM lên màn hình thôi. Làm như bạn bitis06 nói là hết ngay thôi

Hic. Vấn đề này nhiều người đã hỏi rồi mà. Bạn này lười tìm kiếm wá.

Xin lỗi mọi người nhé. Tại mình search ở google k thấy có nên ms dám đăng bài để hỏi vs lại cũng chưa hiểu về thông số ấy là như thế nào. Xin lỗi nhé. Hì

Trích dẫn Gửi bởi se7en0p
    Xin lỗi mọi người nhé. Tại mình search ở google k thấy có nên ms dám đăng bài để hỏi vs lại cũng chưa hiểu về thông số ấy là như thế nào. Xin lỗi nhé. Hì
    chưa biết cứ hỏi có gì mà bác phải xin lỗi.
    Mấy cái thông số đó thường xuất hiện ở một số các bản leak (thường 3 số cuối <1000) khi bác vô tình vuốt từ biểu tượng cục pin xuống dọc theo cạnh máy.
    Đối với người dùng bình thường thì nó chả có ý nghĩa gì ngoài cái vướng mắt, nhưng một số tester nhìn vào thông số đó để đánh giá bản ROM leak này chạy có ổn định không, cái gì làm tiêu tốn CPU ... từ đó họ sẽ điều chỉnh lại bản ROM khắc phục lỗi và ra leak mới cho đến khi gần hoàn thiện thì ra một bản off để bác có thể update trực tiếp qua OTA.

Trích dẫn Gửi bởi aviaiva
    chưa biết cứ hỏi có gì mà bác phải xin lỗi.
    Mấy cái thông số đó thường xuất hiện ở một số các bản leak (thường 3 số cuối <1000) khi bác vô tình vuốt từ biểu tượng cục pin xuống dọc theo cạnh máy.
    Đối với người dùng bình thường thì nó chả có ý nghĩa gì ngoài cái vướng mắt, nhưng một số tester nhìn vào thông số đó để đánh giá bản ROM leak này chạy có ổn định không, cái gì làm tiêu tốn CPU ... từ đó họ sẽ điều chỉnh lại bản ROM khắc phục lỗi và ra leak mới cho đến khi gần hoàn thiện thì ra một bản off để bác có thể update trực tiếp qua OTA.
    Thông tin hữu ích, cảm ơn bạn!