Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Các cao nhân cho tại hạ hỏi, với giá tiền khoảng 3.2tr, z10 chính hãng còn bảo hành so với 002,3,4 xách tay thì nên chọn máy nào? Tại hạ nghĩ như thế này, các cao nhân chỉ giáo đúng hay sai:
    Máy chính hãng là 001, chất lượng (độ bền) không cao bằng 002,3,4. Lại còn tai tiếng bảo hành rất chán ở VN nữa. Nhưng máy còn bảo hành thì có thể yên tâm máy còn zin.
    Máy 002,3,4 thì chất lượng tốt hơn. Nhưng thời điểm này, hàng dựng nhiều, tại hạ không có nhiều kinh nghiệm kiểm tra. Và thực sự tại hạ không rõ hàng dựng thì có mau hỏng lắm không?

Nữa là tại hạ không rõ hiện giờ các cập nhật OS có chênh lệch thời gian nhiều không? Thời lượng pin có ngang nhau không? Máy nóng nguội có như nhau không? Tốc độ wifi, 3G có như nhau không? Chạy phần mềm (kể cả androit) có mượt như nhau không?

Xin được các tiền bối, cao nhân chỉ giáo, khai thị cho tại hạ. Đa tạ đa tạ!

Bác này xem phim võ hiệp nhiều quá nên bị ngộ độc phim rồi!
    1. Em chưa thấy ai nói rằng 01 chất kém hơn 02, 3,4 cả.
    2. Bảo hành thì em vẫn không hiểu sao mọi người cứ ca ngợi thương gia trong khi máy xách tay phải đi bảo hành nhiều hơn trong khi hàng chính hãng rất ít khi bị lỗi để phải đi bảo hành!
    3. Các bản cập nhật chênh nhau khoảng 2,3 ngày có lúc lâu hơn. Nhưng dùng BB thì sẽ hay vọc vạch nên cái đó không quan trọng.
    4. Thời lượng pin, độ ổn định của máy, wifi, 3G..... phụ thuộc vào bản rom của máy!

bạn nên mua hàng chính hãng , bữa trc mình có đi bảo hành rất nhanh chứ không phải như mọi người nói đâu.tuỳ nơi tuỳ nhân viên thôi

bạn nên mua hàng chính hãng , bữa trc mình có đi bảo hành rất nhanh chứ không phải như mọi người nói đâu.tuỳ nơi tuỳ nhân viên thôi

Tui đang xài hàng xách tay và hiện đang sử dụng rất ổn định. Nếu bác xài hàng xách tay thì nên mua ở thương gia uy tín, bên cạnh đó bác nhờ người quen biết rành về BlackBerry Z10 theo kiểm tra cho yên tâm.

Tui đang xài hàng xách tay và hiện đang sử dụng rất ổn định. Nếu bác xài hàng xách tay thì nên mua ở thương gia uy tín, bên cạnh đó bác nhờ người quen biết rành về BlackBerry Z10 theo kiểm tra cho yên tâm.

Zep 10 jo tương đối ổn định về giá cũng như chất lượng. Nên mua chín hãng vẫn hơn. Nếu kẹp nách thì nên chọn mặt mà giwỉ vàng bạn ạ

Zep 10 jo tương đối ổn định về giá cũng như chất lượng. Nên mua chín hãng vẫn hơn. Nếu kẹp nách thì nên chọn mặt mà giwỉ vàng bạn ạ

Z10 thì không nên mua hàng chính hãng, mấy lô giảm giá toàn hàng ref, đóng lại, và 001 main khác 002, chất lượng gia công cũng kém hơn.

Z10 thì không nên mua hàng chính hãng, mấy lô giảm giá toàn hàng ref, đóng lại, và 001 main khác 002, chất lượng gia công cũng kém hơn.

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối