Kết quả 1 đến 7 của 7
    Như tiêu đề, em z10-01 10.2.1.2976 của mình ko cài app android nào mà dạo gần đây chế độ chờ và hệ thông xài pin còn hơn cả màn hình @@ để qua đêm mất khoảng 15% luôn, bình thường tắt data và wifi thì chỉ mất 3% pin thôi @@ mình đã thử cả khởi động lại lẫn tắt nguồn mở lại mà vẫn không được, mng giúp mình với @@

Cái này cũng không hiểu sao ) mình thấy tùy máy tuỳ rom )

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi luvxinh
    Cái này cũng không hiểu sao ) mình thấy tùy máy tuỳ rom )
    MÌnh biết, mà trc giờ đt mình bth mà từ đầu tuần này mới bị hao pin v á, chứ trc nếu mà tắt mạng luôn là qua đêm chỉ có 1% thôi à.
    định chờ có rom mới up xem hết không mà sao đt mình còn chưa thấy đc bản 10,2,1,3442 nữa, vẫn đang kẹt ở 2976 nè =(((((

Cái này có thể do main r. trc mình cũng bị, máy không dùng j mà 100% từ 8h - 11h là nháy đèn cam rồi. sau khi đi thay main thì bâyh đã ngon, để qua đêm mà chỉ tốn 2%
    Nhưng bác cũng đừng hoảng quá, hãy kiểm tra kỹ lại các yếu tố khác: như là đồng bộ hoá email thì nên để sang thủ công, hay do lỗi pin, lỗi SIM, v..v..

mình cũng bị cái ông stand by nó ngốn pin, chắc chắn do bản rom đang xài vì lúc trước ko bị, sống chung với lũ và chờ official thôi

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi trantu1312
    Cái này có thể do main r. trc mình cũng bị, máy không dùng j mà 100% từ 8h - 11h là nháy đèn cam rồi. sau khi đi thay main thì bâyh đã ngon, để qua đêm mà chỉ tốn 2%
    Nhưng bác cũng đừng hoảng quá, hãy kiểm tra kỹ lại các yếu tố khác: như là đồng bộ hoá email thì nên để sang thủ công, hay do lỗi pin, lỗi SIM, v..v..
    main của mình thì chắc ko hư đâu =]]z mình chỉ lo là pin ảo hay do ROM thui :v

Trích dẫn Gửi bởi dinhbi
    mình cũng bị cái ông stand by nó ngốn pin, chắc chắn do bản rom đang xài vì lúc trước ko bị, sống chung với lũ và chờ official thôi
    Đúng rùi, cái standby của mình cũng v @@ cũng chờ ROM mới mà cái 10.2.1.3442 máy mình chưa thấy có nữa @@

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 21-08-2015, 02:25 PM
  2. Viber for BlackBerry 10 chắc chắn sẽ có chức năng VoIP (Voice Call)
    Bởi Diemasp1 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 16-03-2013, 11:35 PM
  3. [CLOSED] OverLoad - Giúp bạn giải thoát tình trạng "PlayBook chạy quá chậm"
    Bởi hoakhoisaigon trong diễn đàn Phần mềm - Tiện ích cho PlayBook
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 02-01-2013, 06:35 PM
  4. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 14-01-2012, 12:39 AM
  5. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 19-11-2011, 12:10 AM