Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Kính chào quý bạn và các vị
    vừa rồi em có đọc được trên mạng thì có thông tin Thế giới di động có bán thẻ Visa của Viettinbank để mua game và ứng dụng của Ios, Android và Windowphone. Và em cũng được 1 bác trên diễn đàn này xác nhận là thẻ này có thẻ mua trên Blackberry World của chúng ta.
    Em thì chưa có thẻ Visa. thèm cái Neutron quá nên em hí hửng ra Thế giới di động gần nhà làm 1 cái. thẻ thì trong tài khoản có 200k nhưng bọn Thế giới di động nó bán 230k. em về bóc tem. Sms kích hoạt thẻ. chớ chêu là bọn Viettinbank làm ăn như... Kích mãi chả được. Hệ thống đang bận, vui lòng thử lại sau. Em thì đang máu, làm ngay chục tin kích hoạt và kết quả thì chả được. Vài tiếng sau em nhắn lại thì thành công. Kiểm tra *101# thì mất hơn 10k. Gửi tin kích mất 1k 1 tin thì phải.
    Kích xong em phi ngay lên Blackberry World mua Neutron. Thú thực với các bác em kết nó từ lâu lắm rồi. hehe. Được cái thanh toán rất nhanh. Vài giây là đi 5.99$ với em ấy.
    Em thấy thẻ này khá hay cho anh em chống vã khi chưa có thẻ Visa ở ngân hàng mà muốn mua ngay như em. Chỉ có điều mua nó thì chấp nhận lỗ 1 chút. 200k chưa đựơc 10$ mà các bác. vả lại hình như nó không nạp được thêm tiền vào thẻ. Bác nào từng dùng rồi thì cho em thêm thông tin về vấn đề này nhé.
    Nay em viết vài dòng chia sẻ. em thì văn hơi kém, không được hay cho lắm mong anh em thông cảm.
    Hi vọng bài viết của em sẽ có thêm xhút thông tin cho ai muốn mua thẻ này. tất nhiên như em đề cập ở trên thẻ này chỉ chống vã thôi chứ anh em cứ ra ngân hàng làm cái Visa cho tiện
    Chào thân ái và đoàn kết
    Thông tin thêm về cách sỉw dụng mời anh em tìm trên google nhé.

Thông tin hữu ích cho nhiều anh em!

vào acb làm cái thẻ ko đến 30'
    lại có luôn tk, có thể add thêm paypal nếu cần...
    cái trò này hợp với mấy bồ lười tìm hiểu thích xài sẵn thôi nên chấp nhận chịu thiệt. . .

Em ở nhà, suốt ngày quanh gốc tre, cả năm ko dùng đến thẻ visa, cũng chẳng có ai chuyển tiền vào tài khoản, kiếm cái thẻ của thế giới di động có vẻ hợp hơn!

Thật sự thì anh ép xác định trước. Vì cơ bản là lỗ khá nhiều đó.
    Nhưng dù gì nó cũng là 1 bước thanh toán với anh em. Khuyến cáo anh em nên làm cái visa cho nó lành

Cơ bản là ai làm không cho hưởng! Nếu có chăng bán bằng giá thì BlackBerry phải chia cho Bank và TGDD

thế các bác cho em hỏi dùng thẻ này được không
    https://pay.vtc.vn/tien-ich-439/the-smartcash-588

Làm thẻ visa thì phải ra ngân hàng đăng ký, muốn nạp tiền vào cũng thế, mà ngân hàng toàn làm giờ hành chính mới khổ chứ, muốn đi thì phải xin nghỉ học ah, không biết có bác nào dùng cái thẻ smartcash này rùi cho ý kiến với, đang máu mấy cái ứng dụng mà chưa mua được, thanks

Trích dẫn Gửi bởi tieuquy06
    thế các bác cho em hỏi dùng thẻ này được không
    https://pay.vtc.vn/tien-ich-439/the-smartcash-588

Làm thẻ visa thì phải ra ngân hàng đăng ký, muốn nạp tiền vào cũng thế, mà ngân hàng toàn làm giờ hành chính mới khổ chứ, muốn đi thì phải xin nghỉ học ah, không biết có bác nào dùng cái thẻ smartcash này rùi cho ý kiến với, đang máu mấy cái ứng dụng mà chưa mua được, thanks
    Em cũng chưa dùng cái loại này nhưng theo đường Link của bác thì nó cũng như thẻ Visa bình thường. Em nghĩ chắc là được

Trích dẫn Gửi bởi doanvm09
    Em cũng chưa dùng cái loại này nhưng theo đường Link của bác thì nó cũng như thẻ Visa bình thường. Em nghĩ chắc là được
    nếu được thì tiện lợi quá, cái này nạp tiền bằng thẻ điện thoại, đăng ký online không cần phải tới ngân hàng làm gì, hix chắc phải làm chuột bạch quá

Hay quá, các bác đều chia sẻ các cách rất hay ... nhưng 1 cái thì thiệt 1 chút về tài chính, 1 cái đỡ thiệt thì bị giới hạn vì phải ra ngân hàng nộp rồi chẳng biết phải nộp vào bao nhiêu vì nạp nhiều chẳng tiêu mà cần tiền mặt lại khổ. Nạp ít thì cũng chẳng biết bao nhiêu là đủ :-<

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Review game Bloody Roar 2 (đấu trường thú) ps1 trên BlackBerry Passport
    Bởi trungtamupsvn trong diễn đàn Trò chơi - Games cho BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 14-08-2017, 10:20 PM
  2. Thẻ Visa Debit Agribank có mua được app trên BBW không?????
    Bởi mcttvietnam trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 16-09-2015, 07:38 PM
  3. Không mua app trên BB World bằng thẻ Visa đc !
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 29-03-2015, 11:40 PM
  4. Làm thẻ visa của ngân hàng nào để mua app trên bbw qua paypal
    Bởi trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 17-01-2015, 02:12 PM
  5. Không đổi được mã thẻ visa trên appworld để mua ứng dụng ???
    Bởi vnsimp2601 trong diễn đàn BlackBerry OS 7
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 28-04-2014, 01:12 PM