Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15
    Chào các bác, tình hình em có dùng facebook, nhưng mà chủ yếu chỉ để nhận thông tin quan trọng từ Nhóm của lớp (lịch học, thi..). Nhưng cái Hub trong bb10 từ facebok nó có khá nhiều notification ( anh A đã bình luận ảnh của bạn, chị B đã đăng vào hội.......)
    Em muốn hỏi là có cách nào để chỉnh Hub trên bb10 "chỉ nhận thông báo từ Nhóm mình cho phép không ạ" ? tks các bác !

Guest
    Tùy chỉnh trong fb đó bạn

Guest
    Bạn vào cài đặt trong tài khoản fb của bạn nhé, fb bắn gì về thì nó báo cái ấy mà.

Trích dẫn Gửi bởi luvxinh
    Tùy chỉnh trong fb đó bạn

Trích dẫn Gửi bởi izal
    Bạn vào cài đặt trong tài khoản fb của bạn nhé, fb bắn gì về thì nó báo cái ấy mà.
    hi. ý em là muốn những thông báo quan trọng (em tùy chọn) thì sẽ bắn về HUB, còn những cái khác thì thông báo trong ứng dụng Facebook cài trên máy hoặc trên web thì vẫn thông báo bình thường, để khi nào rãnh mình vào xem thôi. Chứ tắt hết đi thì lên web cũng không xem được thì cũng hơi bất tiện ạ.

Trích dẫn Gửi bởi khanhvlxd
    hi. ý em là muốn những thông báo quan trọng (em tùy chọn) thì sẽ bắn về HUB, còn những cái khác thì thông báo trong ứng dụng Facebook cài trên máy hoặc trên web thì vẫn thông báo bình thường, để khi nào rãnh mình vào xem thôi. Chứ tắt hết đi thì lên web cũng không xem được thì cũng hơi bất tiện ạ.
    thế thì xài email. tắt thông báo bắn về máy ( trong cài đặt tài khoản có tắt thông báo đẩy về BB) giờ cứ có email chỗ nào quân trọng, chỗ nào cần thì nó bắn về :P

Trích dẫn Gửi bởi guntx
    thế thì xài email. tắt thông báo bắn về máy ( trong cài đặt tài khoản có tắt thông báo đẩy về BB) giờ cứ có email chỗ nào quân trọng, chỗ nào cần thì nó bắn về :P
    đã thử vào thiết lập nhưng không ăn thua bác à, nó không cụ thể

Trích dẫn Gửi bởi khanhvlxd
    Nếu như của bạn muốn thì chưa có

Trích dẫn Gửi bởi khaisilk1910
    Nếu như của bạn muốn thì chưa có
    buồn...cả tiếng đồng hồ

mình củng muốn hub chỉ nhận sms và email thôi, nó báo cả fb và lin htinh khác, mỗi lần có ai comt đều hiện lên củng khá mệt, làm fân tâm và đương nhiên là hao pin nữa...kiếm hoài mục chọn lọc hub mà ko có buồn ghê

Guest
    ko lẽ remove tài khoản fb mỗi lần vô fb đều sign in lại thì thất cách,,hahaha

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Khắc phục lỗi tích hợp Facebook trong Hub trên BB10 khi nâng cấp lên 10.3.3
    Bởi minhhau1102012 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 12-02-2017, 06:36 PM
  2. Facebook cho BB10 cập nhật trên BB World, tuy nhiên nên cân nhắc trước khi update
    Bởi noithatmienbac trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 79
    Bài viết cuối: 19-09-2016, 06:33 PM
  3. F mini for Facebook - Ứng dụng Facebook nền web tốt nhất trên BB10
    Bởi trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 09-03-2016, 12:12 AM
  4. copy, paste nội dung trong Facebook trên BB10?
    Bởi vuketoan.mcc123 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 01-11-2013, 10:18 PM
  5. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-06-2013, 10:55 AM