Kết quả 1 đến 7 của 7
    Các bạn cho mình hỏi làm sao để biết được lịch sử cuộc gọi của 1 số điện thoại trên BB10, trước đây như OS cũ thì muốn biết 1 số điện thoại này đã gọi cho mình vào những thời gian nào thì chỉ cần vào History là biết được tất cả các liên lạc của số đấy từ trước đến nay. Nhưng mình tìm trên BB10 thì không thấy có, chỉ có cho 1 ngày nhất định thôi.

vnthuan bạn vào Contacts (Danh bạ) tìm và mở xem thông tin của người nào đó, mở tab Activity là bạn sẽ có nhiều hơn những thứ bạn mong đợi

Trích dẫn Gửi bởi vnbb
    vnthuan bạn vào Contacts (Danh bạ) tìm và mở xem thông tin của người nào đó, mở tab Activity là bạn sẽ có nhiều hơn những thứ bạn mong đợi
    Thế thì cứ mò từng số trong danh bạ mất bác ơi. OS 7.1 thì trong Call log, view history của số đó là đủ information lun rồi ạ.

Trích dẫn Gửi bởi bitis06
    Thế thì cứ mò từng số trong danh bạ mất bác ơi. OS 7.1 thì trong Call log, view history của số đó là đủ information lun rồi ạ.
    Vẫn từ Call log cũng được mà bạn, nhấn số vừa gọi, chọn View Contact > Activity

Thanks bác vnbb, nhưng tình hình là thế này, công việc của em thường liên quan đến các số lạ mà mình không lưu trong danh bạ, đôi khi gặp cuộc gọi nhỡ mà muốn kiểm tra lại xem số này đã gọi cho mình vào lúc nào trước đây chưa thì không biết kiểm tra như thế nào , trên OS 7.1 thì chỉ cần vào History là ra ngay

Thế lại phải lưu danh bạ, chán nhỉ

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi vnthuan
    Thanks bác vnbb, nhưng tình hình là thế này, công việc của em thường liên quan đến các số lạ mà mình không lưu trong danh bạ, đôi khi gặp cuộc gọi nhỡ mà muốn kiểm tra lại xem số này đã gọi cho mình vào lúc nào trước đây chưa thì không biết kiểm tra như thế nào , trên OS 7.1 thì chỉ cần vào History là ra ngay
    Cái này mình cũng gặp và thấy hơi thiếu thốn. Cả phần app Android chạy như rùa nữa. Rim ơi, em xinh nhưng nhiều khuyết điểm quá

Các Chủ đề tương tự

1. Sachesi for BB10 - Tìm kiếm và tải file bar của OS ngay trên BB10
    Bởi trungpham275 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 03-04-2015, 07:45 PM
  2. Một số Android Launcher cho BB10 - Một cách để thay đổi giao diện trên BB10
    Bởi quach ha trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Bài viết cuối: 05-11-2014, 08:18 AM
  3. Typic+ for BB10 - Nâng khả năng chỉnh sửa hình ảnh trên BB10 lên 1 tầm cao mới
    Bởi hdspasuport01 trong diễn đàn Phần mềm BlackBerry 10
    Bài viết cuối: 10-06-2014, 08:47 PM
  4. Video #17: Tùy biến cá nhân trên BB10 - Hướng dẫn BB10 cho người mới - Phụ đề tiếng Việt
    Bởi luclamandep01 trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 19-03-2014, 11:22 PM
  5. Trả lời: 59
    Bài viết cuối: 12-02-2014, 09:13 AM