Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Bạn nên vào mục Tổng quan về Blackberry 10 để tìm và đọc qua đi trước khi hỏi tiếp nhé.

http://bbvietnam.com/forums/tong-quan-ve-blackberry-10.79/

Cụ thể hơn về các dòng Z10 và cách check thì theo bài: Chi tiết và các điểm khác nhau giữa các mẫu điện thoại BlackBerry Z10

http://bbvietnam.com/threads/chi-ti...giua-cac-mau-dien-thoai-blackberry-z10.10647/

ý em là làm sao xem được thông tin của z10 là mã 001, hay 002, vì em tính mua 1 cái mà không biết kiểm tra làm sao để tránh bị nói thách.

thứ là em so sánh 2 máy trên gsmarena rồi, nhưng theo kinh nghiệm của mọi người là sử nên sử dụng z10 hay z3.

Trích dẫn Gửi bởi qtrong1992
    ý em là làm sao xem được thông tin của z10 là mã 001, hay 002, vì em tính mua 1 cái mà không biết kiểm tra làm sao để tránh bị nói thách.

thứ là em so sánh 2 máy trên gsmarena rồi, nhưng theo kinh nghiệm của mọi người là sử nên sử dụng z10 hay z3.
    biết mã máy thì xem Model Number trong mục About đó bác
    Z10 tốt hơn Z3 mọi thứ , trừ pin

Ô hay cho cả link rồi mà vẫn không đọc là sao ta?

Trích dẫn Gửi bởi meocucdien
    Ô hay cho cả link rồi mà vẫn không đọc là sao ta?
    về cấu hình chi tiết của z10 em nghiên cứu kỹ rồi bác ơi! kể cả cách cài ứng dụng android cho bb10 cái em đang thắc mắc ở đây là với mỗi loai model 001, 002, 003 sẽ có mức giá khác nhau, nếu em k biết chính xác máy đó là model nào thì khi mua dễ bị "chém" lắm.
    Còn ý thứ 2 là em thấy mức giá của z10 và z3 tương đương nhau, nhưng theo ý kiến của các bác xài bb lâu năm thì về mọi chức năng thì cái nào nhỉnh hơn kìa.
    cuối cùng, em cảm ơn bác đã chia sẻ thông tin, em sẽ dành thời gian để nghiên cứu khi vọc vạch ẻm!

Bạn vô cài đặt rồi xuống phần dưới cùng là giới thiệu là thấy Số kiểu là biết 00 mấy liền. Còn Z10 hơn Z3 toàn diện trừ pin

về cấu hình chi tiết của z10 em nghiên cứu kỹ rồi bác ơi! kể cả cách cài ứng dụng android cho bb10 cái em đang thắc mắc ở đây là với mỗi loai model 001, 002, 003 sẽ có mức giá khác nhau, nếu em k biết chính xác máy đó là model nào thì khi mua dễ bị "chém" lắm.
    Bạn đọc đến cuối bài thì có hướng dẫn xem máy mã bao nhiêu đấy.

Không biết xem ở đâu thì bạn là người mua nên có quyền yêu cầu người bán show cho bạn thông số Model mà. Phải biết tận dụng quyền của mình chứ

Guest
    z10 hơn z3 mọi mặt nhưng pin yếu sinh lý và màn bé, xài nhiều thì nên chọn z3, còn ko thì z10. z10 giờ mua nên test kỹ chút

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối