Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 39
    Guest
    Em mới mua Q10 là thành viên mới củaBB nên nhiều thứ em chưa rõ lắm nên ae chỉ giáo thêm bản của em là 10.2.1.3062 muốn nên 10.3 phải làm gì ạ? Mà máy em tải mỗi nhạc thôi bộ nhớ còn trống 7g mà máy chậm quá. Muốn ress lại máy kiểu khôi phục lại trạng thái ban đầu thì làm thế nào ạ? Em là mem mới mong ae giúp đỡ ạ

Trích dẫn Gửi bởi Brian89
    Em mới mua Q10 là thành viên mới củaBB nên nhiều thứ em chưa rõ lắm nên ae chỉ giáo thêm bản của em là 10.2.1.3062 muốn nên 10.3 phải làm gì ạ? Mà máy em tải mỗi nhạc thôi bộ nhớ còn trống 7g mà máy chậm quá. Muốn ress lại máy kiểu khôi phục lại trạng thái ban đầu thì làm thế nào ạ? Em là mem mới mong ae giúp đỡ ạ
    Bạn tải file autoload này về, cắm điện thoại vào máy tính xong chạy file rồi ngồi chờ 5 phút là xong nhé.
    http://j.gs/280890/https://mega.co.nz/#!Z8wFybST!A8Rqo-V1d876b2ludOJS-2LkDlFLyt2GMjZe-81xwL8

Guest
    Nhớ là máy tính phải được cài đặt BlackBerry Link trước khi autoload nha bạn.

Để reset factory thì bạn vào setting - security and privacy - security wipe. Bạn nhập chữ BlackBerry là máy sẽ tiến hành reset.
    Chài mừng bạn đến vơis cộng đồng

Guest
    Thêm lưu ý nữa. Wipe máy khá là lâu, nên bình tĩnh :3

Wipe để tránh mất cắp dữ liệu thôi, khi nào làm tổng thống thì mới cần wipe )

Theo mình thì trước khi cài đặt OS bạn nên tìm kiếm và tìm hiểu sơ qua đi đã. Khó ở đâu thì hẵng hỏi, chứ đừng vập vào ngay mà bị lỗi hoặc không restore được dữ liệu lại bảo không hướng dẫn đầy đủ.

Các cách cài hệ điều hành cho BB10
    http://bbvietnam.com/threads/huong-dan-cac-cach-cai-dat-he-dieu-hanh-os-cho-bb10.27302/

Trong mục Hệ điều hành BB10 có đủ cả, bạn xem qua đi. Và lưu ý back up (sao lưu/lưu trữ) dữ liệu/thông tin của máy có sẵn trước khi cài đặt OS nhé.

Cho e hỏi chút với a. E mơi mua Q10. Sao lúc gọi điệnn nó ko tắt màn hình nhỉ. Lúc nhận cuộc gọi mới tắt là sao ạ !

Trích dẫn Gửi bởi leeyuong
    Cho e hỏi chút với a. E mơi mua Q10. Sao lúc gọi điệnn nó ko tắt màn hình nhỉ. Lúc nhận cuộc gọi mới tắt là sao ạ !
    Máy đang cài rom nào? Có thể lỗi rom, mình cũnh q10 nghe hay gọi j thì nó cũng tắt màn hình hết.

Gửi từ Q10 003 TL của tôi bằng cách dùng tapatalk.

Trích dẫn Gửi bởi romeo1590
    Máy đang cài rom nào? Có thể lỗi rom, mình cũnh q10 nghe hay gọi j thì nó cũng tắt màn hình hết.

Mình ROM 10.3 bạn à. Chắc bạn 10.2 à. Hay phải hạ nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi leeyuong
    Mình ROM 10.3 bạn à. Chắc bạn 10.2 à. Hay phải hạ nhỉ
    Mình 10.3.1.1949 mới nhất.

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối