Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16
    Guest
    Xin chào các bác, tình hình e muốn xin nhập hội bb nhưng e lại chỉ biết về Android mà về hdh bb os, và bb10 e mù tịt, bác nào có bài hướng dẫn như tiêu đề cho e xin với, hướng dẫn càng chi tiết càng tốt ạ. Và các bác cho e xin bài đánh giá về bb os và bb 10 luôn ạ. 1 cái tiện thể luôn là e định mua 1 e Q10, các bác cho e xin địa chỉ mua hàng ngon bổ rẻ, thương gia cũng đc nhưng giá+hàng+bảo hành.... làm sao e k phải khóc là ok. Chân thành cảm ơn các bác.....

Guest
    bạn nhiêu tuổi rồi

Guest
    Bbvietnam.com nhé bạn. Hướng dẫn hết luôn

Guest
    :-ss:-ss:-ss

Guest
    Tuổi có liên quan gì ở đây k ban B0mb0m.8800

Thank mn ..... mình dung dt k có time dung máy tính nên chưa tìm đc hết, mong các bác thông cảm

Bạn vào phần BlackBerry 10 đọc và tìm hiểu
    1 - Tổng quan về BlackBerry 10
    2 - Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp (BB10)

Trích dẫn Gửi bởi vuonghb28
    Tuổi có liên quan gì ở đây k ban B0mb0m.8800
    Chắc hỏi tuổi để làm quen rồi hướng dẫn cho thân tình ý mà, kiểu như miếng trầu là đầu câu chuyện ý.

Oh, thank thiện ý của bác, mình tên vương sn 3/3/84. Mình onl bằng đt androi k phải máy tính mà cái app của bb này cài lên máy dùng k quen nên k tìm đc bài nào hướng dẫn, nói về hdh bb os, hay bb10 cả nên post 1 bài xin giúp đỡ, chỉ sợ nhầm chỗ ad xóa bài thôi, ^_^

Mà có bác nào có Q10 để cho mình k nhỉ, khởi đầu vào bb cho xin giá fix giúp với nhé thank...

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối