Trang 1 của 16 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 160
    chút thắc mắc lăn tăn anh em có chút hiểu biết giải thích giùm nhé, thảo luận vui
    mua q10 thái 20nov14,mở active thì máy đã sắn leak 10.3.1.1016 rồi, mà bản này mới có đây thôi, ko lẽ cửa hàng up rom trc rồi mình mua, lúc mua máy new chưa lột dán màn hình này nọ,,,chắc là vậy phải ko các bác..mình active ngay tại chỗ, hay là có thể up rom xong rồi cho máy quay lại tình trạng ban đầu để mình active...?? hại não quá

Chả ai dại mà bán máy neww lại up rom leak cả . cẩn thận nhé bạn :-/

Guest
    bạn mua ở đâu vậy?

Guest
    Trích dẫn Gửi bởi nguyendinhhuan
    chút thắc mắc lăn tăn anh em có chút hiểu biết giải thích giùm nhé, thảo luận vui
    mua q10 thái 20nov14,mở active thì máy đã sắn leak 10.3.1.1016 rồi, mà bản này mới có đây thôi, ko lẽ cửa hàng up rom trc rồi mình mua, lúc mua máy new chưa lột dán màn hình này nọ,,,chắc là vậy phải ko các bác..mình active ngay tại chỗ, hay là có thể up rom xong rồi cho máy quay lại tình trạng ban đầu để mình active...?? hại não quá
    2 miếng dán mặt trước và mặt sau bạn mua máy 2nd của thương gia cũng có dán nhé Máy của bạn chắc là máy khách mua về up rom xong trả lại cửa hàng rồi.

Guest
    tin buồn là mua ở dâu den nguyễn văn thủ ...

mở mặt sau ra thì thấy máy mơi leng keng, ko chút bụi, mua dâu đen nghe quảng cáo nên an tâm, giờ coi kĩ lại thì con ốc sau máy ko được mới lắm, có vẽ đã dc chọt chẹt gì ,,,ko mới tinh để ý kĩ thì có thể nhận ra..

máy mình giờ đang chay 10.3.1.652 ..lâu lâu đụng màn hình dưới thì nó hiện ra thông số cpu ram này nọ...củng hơi thắc mắc..

sw chạy 10.3.1.652 cắm vô bblink thì thấy 10.3.1.1016 củng hơi thắc mắc..hơi ngu os10 anh em biét chỉ với nha

Guest
    mở mặt sau ra thì thấy máy mơi leng keng, ko chút bụi, mua dâu đen nghe quảng cáo nên an tâm, giờ coi kĩ lại thì con ốc sau máy ko được mới lắm, có vẽ đã dc chọt chẹt gì ,,,ko mới tinh để ý kĩ thì có thể nhận ra..

máy mình giờ đang chay 10.3.1.652 ..lâu lâu đụng màn hình dưới thì nó hiện ra thông số cpu ram này nọ...củng hơi thắc mắc..
    Ốc choét là máy refurbished rồi, rượu cũ bình mới, giống đợt phá giá Z10 ngày trước.
    10.3.1.652 là Software Release, 10.3.1.1016 là OS Version, bản này là bản DEV dành cho lập trình viên nên có tính năng hiển thị thông số để tiện theo dõi.

Guest
    Nếu máy mới đập hộp mà đã cài ROM dev thì ko phải new rồi. Chia buồn chủ topic. Đem ra làm um sùm lên đòi đổi con khác đi bác

tin buồn là mua ở dâu den nguyễn văn thủ ...
    Nêu1 vậy dâu đen bán hàng không trung thực.
    SẴn kiểm tra IMEI là 35xxx hay không, nêu ko phải bắt đầu bằng 35xx thì mang máy ra cho lại dđ luôn

Trang 1 của 16 12311 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Camera trên Priv: Phần cứng tốt, phần mềm còn phải cải thiện
    Bởi giangdaigia14 trong diễn đàn Tin tức BlackBerry
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 20-01-2016, 10:41 AM
  2. Ẩn phần Icon Label - Bạn muốn phần hiển thị thông tin trên màn hình BB10 rộng hơn chút không?
    Bởi ngoson trong diễn đàn Hướng dẫn, chia sẻ kinh nghiệm - Hỏi/Đáp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 09-06-2015, 04:53 PM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 08-02-2015, 11:13 PM
  4. Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 16-09-2012, 08:21 PM
  5. liệu đây có phải là cách xem phần mềm chạy ẩn trên bb mà k cần phần mềm???
    Bởi tienvinh1402 trong diễn đàn 1001 câu hỏi về BlackBerry
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 19-08-2011, 10:27 AM